Stjórn og trúnaðarstöður

Stjórn félagsins og nefndir 2021 - 2023

Félagsstjórn
Formaður: Finnbogi Sveinbjörnsson Hnífsdal
Varaformaður: Bergvin Eyþórsson Hnífsdal
Ritari: Eygló Harðardóttir Bolungarvík
Gjaldkeri: Kolbrún Sverrisdóttir Ísafirði

Til vara:
Guðbjörg Þrastardóttir Ísafirði
Guðfinna B. Guðmundsdóttir Ísafirði
Ómar Sigurðsson Ísafirði
Ólafur Baldursson Ísafirði

Verslunardeild
Margrét J. Birkisdóttir – formaður

Sjómannadeild
Sævar Gestsson – formaður

Iðnaðardeild
Viðar Kristinsson – formaður

Matvæla- og þjónustudeild
Gunnhildur B. Elíasdóttir Þingeyri – formaður

Opinber deild starfsmanna sveitafélaga og ríkisstofnana
Ingvar G. Samúelsson Reykhólahreppur – formaður

Trúnaðarráð:
Agnar Ásbjörn Guðmundsson Ísafirði
Agnieszka Malgorzata Tyka Ísafirði
Arnbjörg Pétursdóttir Patreksfirði 
Artur Blazej Kowalczyk Reykhólahreppi
Ásgerður Guðbjörnsdóttir Reykhólahreppi
Ásþór Eyjólfsson Ísafirði
Dariuz Duda Suðureyri
Eiríkur B Ragnarsson Súðavík
Elzbieta Janina Mazur Ísafirði
Eygló Harðardóttir Bolungavík
Guðfinna B Guðmundsdóttir Ísafirði
Guðrún Sigríður Matthíasdóttir Ísafirði
Hákon Jónsson Ísafirði
Hlynur Smári Kristjánsson Ísafirði
Hulda Hjördís Gísladóttir Patreksfirði
Hulda V Steinarsdóttir Ísafirði
Ingibjörg Jóna Nóadóttir Tálknafirði
Ingileifur Steinar Skjaldarson Suðureyri
Jóhanna B. Ragnarsdóttir Hólmavík
Jóna Sigríður Runólfsdóttir Bíldudal
Júlíus Ólafsson Ísafirði
Magnús Guðmundur Samúelsson Ísafirði
Sigrún María Árnadóttir Ísafirði
Sigurbjörg K. Ásgeirsdóttir Patreksfirði
Sigurlaug Stefánsdóttir Hólmavík
Stefanía Heiðrún Árnadóttir Patreksfirði
Svanfríður Guðrún Bergvinsdóttir Hnífsdal
Valdimar Sigurður Gunnarsson Ísafirði
Valur Brynjar Andersen Ísafirði
Violetta Maria Duda Suðureyri

Skoðunarmenn Reikninga
Jens Andrés Guðmundsson
Kristjana Ósk Hauksdóttir

Varamenn
Hugrún Kristinsdóttir
Páll Janus Hilmarsson

Framkvæmdastjórn sjúkrasjóðs
Bergvin Eyþórsson
Kolbrún Sverrisdóttir
Margrét J. Birkisdóttir

Til vara
Kristjana Ósk Hauksdóttir
Ólafur Baldursson 

Orlofssjóðsstjórn
Finnbogi Sveinbjörnsson
Guðrún Sigríður Matthíasdóttir
Hulda Valdís Steinarsdóttir

Varamenn
Ingvar Guðfinnur Samúelsson
Magnús Guðmundur Samúelsson
Ómar Sigurðsson

Vinnudeilusjóðsstjórn
Bergvin Eyþórsson
Gunnhildur Björk Elíasdóttir
Kolbrún Sverrisdóttir

Varamenn
Ásdís Birna Pálsdóttir
Eiríkur Ragnarsson
Ásdís B. Pálsdóttir
Ómar Sigurðsson

Fræðslu- og styrktarsjóðsstjórn
Hulda Valdís Steinarsdóttir
Sigurbjörg K. Ásgeirsdóttir
Valdimar Sigurður Gunnarsson

Varamenn
Agnieszka Malgorzata Tyka
Sigrún María Árnadóttir
Stefanía Heiðrún Árnadóttir

Launanefnd
Ásdís Birna Pálsdóttir
Margrét Jóhanna Birkisdóttir
Sævar Kristinn Gestsson